Vườn rau @ Vườn Của Thiên Thần Nhỏ

Thien Than Nho

Nông dân sàn bê tông
Nhân viên bảo vệ không lương đây :
Sở thich : leo vô chậu nằm.
Ưu điểm : không bươi chậu chôn .... Sh!!!. ( Chôn ở đâu thì không biết, đoán là ... nhà hàng xóm :notworthy: :wow::Big Grin:)

Nhược điểm : từ sở thích của bạn í , TTN không thể ươm khay mầm

Vườn nhà it khi có chuột nhờ nhân viên chăm chỉ sống về đêm.

sang nguyen xuan

Nông dân thích trồng rau
Nhà con chim sẽ nhiều lắm bác sang nguyen xuan ơi. Mẹ hay rãi thóc mỗi chiều nuôi chim nữa đó bác bác, trồng rau mấy bận đều thua te tua với lũ chim sẽ.
Nhà mình cũng nhiều chim lắm , mà không phải chỉ có chim sẻ đâu , nhiều loại lắm , mình cũng toàn rắc mì tôm cho bọn chúng ăn , trồng rau thì mình đóng hộp lưới mắt cáo che , hôm nào mà quên thì coi như thùng rau đó hỏng :wink: Năm vừa rồi táo , lê , đào không được một quả nào vì bọn chúng vặt trụi hết cả :wink:, năm nay mình sẽ che đậy cẩn thận :wink::wink:

hdang2010

thợ điện trồng rau
Nhìn ca
Ưu điểm : không bươi chậu chôn .... Sh!!!. ( Chôn ở đâu thì không biết, đoán là ... nhà hàng xóm :notworthy: :wow::Big Grin:)

nhìn cái hình của bác em với con vợ ko nhịn được cười . Em là em yêu chó mèo lắm.

Nguyễn Hữu Thắng

Nông dân thích trồng rau

Trên sân thượng mình cũng có 1 bảo vệ mà ko phai của nhà nuôi mà ng khác nuôi dùm:Eek: