Guide Thay Avatar (hình Đại Diện) Trong 2 Nốt Nhạc

Nốt thứ 1 : Rê chuột lại gần nút tam giác có nick của bạn, bảng hỗ trợ sẽ hiện ra, ta chọn mục Avatar
Nốt thứ 2 : Click vào Choose file để chọn file làm hình đại diện cho bạn , kích thước nhỏ nhất nên là 200 x 200 px.​
Bản thông báo thành công, nếu bạn đã có Avatar thì bạn check vào xóa Avatar cũ. Thành công​

hoahoa

Nông dân thời @
Mình muốn để hình dưới chữ ký mà không được, giúp với Chiêm ơi

bongbong2702

Nông dân thời @
JK ơi , sao chị thay Avatar không được ? chị không hiểu nút kéo thả cắt gọt là như thế nào với lại chị chọn ảnh 280*296 có được không em ?

Mrtuananh86

Nông dân thích trồng rau
bạn ơi cho mình hỏi sao ko thấy phần đổi avatar trên phần thay đôi thông tin nhỉ.

tuongkha

Nôngdâ[email protected]ùibắp.com.canh
bạn ơi cho mình hỏi sao ko thấy phần đổi avatar trên phần thay đôi thông tin nhỉ.
Bạn click chuột vào cái tên của mình, chọn chi tiết cá nhân.

Trong phần chi tiết cá nhân, bạn click vào ngay cái ảnh/hình hiện tại để thay avatar.

Chỉnh sửa cuối:

Mrtuananh86

Nông dân thích trồng rau
mình biết vào phần đó mà. nhưng ko hiểu sao ko thấy hiện lên ô Avatar thế mới lạ tuongkha ơi?
vao phần upanh cung ko thấy hiện o upanh

tuongkha

Nôngdâ[email protected]ùibắp.com.canh
mình biết vào phần đó mà. nhưng ko hiểu sao ko thấy hiện lên ô Avatar thế mới lạ tuongkha ơi?
vao phần upanh cung ko thấy hiện o upanh
Bạn dùng phím PrtSc trên bàn phím máy tính chụp lại màn hình của bạn, sau đó Ctrl+V vào chương trình Paint, lưu lại thành file ảnh, rùi upload ảnh lên đi, mình xem coi bị lỗi gì??