Vật tư Thùng Xốp

bongbong2702

Nông dân thời @
hiện nay gần nhà mình đã có thùng xốp loại đựng quýt ai cần thì mình mua giúp cho giá là 5000 / cái có nắp còn khá tốt . Mình chỉ mua giúp thôi vì gần nhà mình có chứ ko phải mình bán nên ACE nào đăng kí mua thì nhớ đến lấy giúp nha chứ để lâu bừa bộn mình bị mắng đấy.

dongsongluoi

Nông dân thời @
Dạ,em định nhờ chị mua giúp dùm nhưng ko biết chị ở đâu,sợ nhờ rồi đường xa khó chở,ko lấy được thì rất phiền chị,hicc,em thích quá nhưng đường hơi xa mà khó vận chuyển về,em cám ơn chị nhiều ah.

sâurau

Lão nông thời @. ĐT O908201001.
Thành viên BQT
DSLười ...lười thật, xe máy làm cuốc 6 thùng gọn bâng. Thùng quýt chợ đầu mối bán 20k.

dongsongluoi

Nông dân thời @
DSLười ...lười thật, xe máy làm cuốc 6 thùng gọn bâng. Thùng quýt chợ đầu mối bán 20k.
Dạ vậy hả Chú,con ước lượng nếu tự chở hoặc ngồi đằng sau thì chỉ chở được 2 thùng bằng cách ràng dây vì thùng nó ko úp được vào nhau,chở như thế nào thì tiện mà được 6 thùng vậy Chú,Chú chỉ con với

Kamezoko

Nông dân thời @
hiện nay gần nhà mình đã có thùng xốp loại đựng quýt ai cần thì mình mua giúp cho giá là 5000 / cái có nắp còn khá tốt . Mình chỉ mua giúp thôi vì gần nhà mình có chứ ko phải mình bán nên ACE nào đăng kí mua thì nhớ đến lấy giúp nha chứ để lâu bừa bộn mình bị mắng đấy.
Nhờ chị bongbong2702 mua dùm 10 thùng nha. Chị cho mình xin địa chỉ để sang chở về nhé. Hay chị cho số đt mình sẽ alo cho chị. Thanks