Cần tặng Tặng Hạt Đậu Bắp Xanh Lùn

gieo di moi nga

Nông dân thời @
Bác codai có gửi tặng anh chị em ngoài này 35 hạt giống đậu bắp xanh lùn và 30 hạt dưa leo hàng khủng:wink: trái dài 30 - 50cm. Anh chị em nào muốn trồng thì hú mình nhé.
Con chào cô, con ở nhóm vrx Sài Gòn nhưng mới chuyển ra Hà Nội ở, con tiếc vì phải bỏ vườn nhỏ trong nam, con định trồng ít cây cỏ ở ban công để giải stress mà chưa chuẩn bị được j. Cô cho con xin vài hạt dưa leo vs đậu bắp trồng nha cô.. Con cám ơn ạ.

tonghieu

Nông dân thời @
Bạn tonghieu vô nhận hạt đậu bắp lùn nè.
Cảm ơn bác codai nhiều ạ!
[DOUBLEPOST=1507193000][/DOUBLEPOST]
Bác codai có gửi tặng anh chị em ngoài này 35 hạt giống đậu bắp xanh lùn và 30 hạt dưa leo hàng khủng:wink: trái dài 30 - 50cm. Anh chị em nào muốn trồng thì hú mình nhé.
Nhận hàng thế nào hả chị ơi :) ?
Em xin mỗi thứ 3 hạt nha!

nhunglê

Nông dân thích trồng rau
Chị cho e đăng ký vài hạt đậu bắp chị nhé. Thanks chị!

Hoàng Đông

Nông dân thích trồng rau
Chụy NPH115 ui em đăng ký mấy hạt mỗi loại nhé, hehe. nhưng vận chuyển dư nào coi bộ khó đây @@.

Chỉnh sửa cuối:

NPH115

Vui điền viên thời @
Con chào cô, con ở nhóm vrx Sài Gòn nhưng mới chuyển ra Hà Nội ở, con tiếc vì phải bỏ vườn nhỏ trong nam, con định trồng ít cây cỏ ở ban công để giải stress mà chưa chuẩn bị được j. Cô cho con xin vài hạt dưa leo vs đậu bắp trồng nha cô.. Con cám ơn ạ.
Bạn lấy bao nhiu hạt mỗi loại?
[DOUBLEPOST=1507200644][/DOUBLEPOST]
Ở đà nẵng có được nhận k nhỉ ^^
Được nhé bạn ui.
[DOUBLEPOST=1507200793][/DOUBLEPOST]Thế này nhé. Mình sẽ chuyển mỗi loại 3 hạt cho từng bạn cho đến hết thì thôi bằng CPN. Các bạn inbox địa chỉ và số đthoai cho mình nhé.

TCML-VH

Vu Huong
Cậu cho tớ 3 hạt đậu bắp nhé, nếu gieo đc thì gieo luôn giúp tớ vậy :Big Grin:
Mà giờ gần hết hè rồi ko biết gieo giờ ok không nhỉ.