Tặng Cây Dừa Cạn Con Nhiều Màu

tienlethuy

Nông dân thích trồng rau
Mình có túi hạt dừa cạn nhiều màu để lâu ngày tưởng là chết nên đem gieo hết. Ai ngờ nó nảy mầm hết. Bạn nào thích trồng thì nhắn mình nhé. Mình có khoảng 12 ly.

Trời ạ, sao hình ngược đầu.

Last edited by a moderator:

Thanhnguyen

Nông dân thích trồng rau
Mình có túi hạt dừa cạn nhiều màu để lâu ngày tưởng là chết nên đem gieo hết. Ai ngờ nó nảy mầm hết. Bạn nào thích trồng thì nhắn mình nhé. Mình có khoảng 12 ly.

Có mấy màu cô tienlethuy ? Bây giờ thì khg biết cây nào màu nào há? Nếu còn nhiều cho tôi 2 ly đi cô. Tks.

Thuysy

Nông dân thích trồng rau

Còn k chị chi em hai màu, em mua treo nay nó chết còn chậu không à, nếu có gửi anh Thành luôn ạ

tienlethuy

Nông dân thích trồng rau
Còn k chị chi em hai màu, em mua treo nay nó chết còn chậu không à, nếu có gửi anh Thành luôn ạ
Mình gửi bác Thành nha. Thuỵ Sĩ cứ trồng thôi, tại có mấy màu nên mình cũng không biết cây đó màu gì luôn. Cám ơn bác Thành nhé.

vodanh04

Nông dân trên nóc nhà
Thành viên BQT

Nếu còn thì cho mình xin mấy cây nhé, gửi anh Thành luôn. Anh Thanhnguyen ơi, off SN anh mang giúp em nhé. Cảm ơn.