Niềm Mơ Ước Của Nông Dân @

nhennuoc

Nông dân thời @
Em nghe nói giống này không hợp khí hậu vn nên k trồng được đâu ạ.

vanhung

Nông dân thích trồng rau
Hình như ở VN mình chưa ai trồng thành công em này hết thì phải, nhìn phê quá
Chính xác chứ ko phải là hình như bạn ah.Nhưng mới chỉ giới hạn trong những nông dân @ thôi.Mình cũng đã trồng trong thùng xốp chưa thành công,nay muốn thử lại với mô hình cả thổ lẫn thuỷ canh bạn nào còn giống đó giúp mình với.!
Mình có người anh em đang triển khai mô hình như vầy,đằng sau là 1 diện tích tương đương như vậy để trồng rau hữu cơ thì tha hồ mà text.

hungdv

Nông dân thích trồng rau
Thành viên BQT
Bác ấy còn dựng cả lều nữa kia à?
Dọn dẹp xong nhìn đẹp phết nhỉ.

sâurau

Lão nông thời @. ĐT O908201001.
Thành viên BQT
Luống nổi gọn gàng thật, chủ vườn dựng cột chắc định chăng lưới nữa đây, thổ thủy đều dễ với dạng luống nổi này.

Nh Binh Chau

Nông dân thích trồng rau
Chính xác chứ ko phải là hình như bạn ah.Nhưng mới chỉ giới hạn trong những nông dân @ thôi.Mình cũng đã trồng trong thùng xốp chưa thành công,nay muốn thử lại với mô hình cả thổ lẫn thuỷ canh bạn nào còn giống đó giúp mình với.!
Mình có người anh em đang triển khai mô hình như vầy,đằng sau là 1 diện tích tương đương như vậy để trồng rau hữu cơ thì tha hồ mà text.
BC còn hạt cà chua giàn. Bạn cho địa chỉ chính xác, để BC gởi hạt tặng bạn. Có thể không thích hợp với khí hậu nóng như Sài Gòn. Nhưng Đà Lạt, miền Bắc trồng phải ok chứ. Cà chua giàn quả nhìn chi chít, nhưng trái cà to lắm và rất dầy thịt. Cháu của BC trồng được 1 quả to đùng, nhưng vì không làm giàn đở cây, nên nó gãy cổ mà chết.

Bạn cố gắng trồng vài cây cà chua giàn cho ít ra cũng thu được 1/10 tấm ảnh trên nhé. Mến, BC

hiepsi

Nông dân thích trồng rau
@Nh Binh Chau: mai cháu đến, cô để cháu vài hạt cà chua này nghen, cháu chuẩn bị sẵn thùng 200 lít để trồng rồi.