Hoa cảnh Nhờ Các Bác Chỉ Chổ Mua Hồng

Dungpharm

Nông dân thời @
Các bác có ai biết chổ nào chuyên bán hoa hồng rễ trần không ạ.
Mình cần mua trồng vườn nhà ông ở quê, chỉ cần rẻ và có thật nhiều loại để chọn vì ko có người trông mua đắt mất sót lắm.

hongscb

Nông dân thứ thiệt
Thành viên BQT
Em vào face bán rất nhìu hồng ngoại rễ trần giá cực rẻ , em tham khảo chỗ này xem , khi nào có đợt xuất bán họ đăng trên face . Hồng ngoại rễ trần giá rẻ là loại ghép mắt trồng ở ruộng khi đến tuổi họ nhổ lên bán .

Anh pham

Nông dân thích trồng rau
Các bác có ai biết chổ nào chuyên bán hoa hồng rễ trần không ạ.
Mình cần mua trồng vườn nhà ông ở quê, chỉ cần rẻ và có thật nhiều loại để chọn vì ko có người trông mua đắt mất sót lắm.
Mình nói cái này bạn xem lại nha .
Hồng rễ trần tuy rẻ nhưng khó chăm cho sống , nên không phù hợp với người ít thời gian và cũng đòi hỏi người trồng có kinh nghiệm tỉ lệ thành công sẽ cao .
Hiện tại theo mình các loại hồng Việt nguồn từ sa đét ,Đà lạc ....cũng nhiều và rẻ , có cả những nơi nhân giống hồng ngoại tại vn bán cây giống giá cũng không cao , càng rẻ khi bạn mua với số lượng nhiều . Bạn vào các trang chợ mua bán hoa hồng tham khảo nha .
Chúc bạn sớm có mảnh vườn ngập sắc hoa hồng . (Cũng là ước mơ của mình hiii)

Dungpharm

Nông dân thời @
Mình nói cái này bạn xem lại nha .
Hồng rễ trần tuy rẻ nhưng khó chăm cho sống , nên không phù hợp với người ít thời gian và cũng đòi hỏi người trồng có kinh nghiệm tỉ lệ thành công sẽ cao .
Hiện tại theo mình các loại hồng Việt nguồn từ sa đét ,Đà lạc ....cũng nhiều và rẻ , có cả những nơi nhân giống hồng ngoại tại vn bán cây giống giá cũng không cao , càng rẻ khi bạn mua với số lượng nhiều . Bạn vào các trang chợ mua bán hoa hồng tham khảo nha .
Chúc bạn sớm có mảnh vườn ngập sắc hoa hồng . (Cũng là ước mơ của mình hiii)
Mình tìm ghép Việt thôi Anh pham ơi
Các bác có tin là hàng ghép cũng biến thành giâm cành ko? Chả tin ai cả nhìn gương KhaiSil gì đấy.
Cây ghép Lan hương mua hộ mình.
Giờ rễ nằm trên chỗ ghép này

Lan hương

Hoa hồng tình yêu của tôi!
E
Mình tìm ghép Việt thôi Anh pham ơi
Các bác có tin là hàng ghép cũng biến thành giâm cành ko? Chả tin ai cả nhìn gương KhaiSil gì đấy.
Cây ghép Lan hương mua hộ mình.
Giờ rễ nằm trên chỗ ghép này

E mua cây ghép giờ thịt hết gốc cũ và bó chặt gốc là có cây giâm cành ngay mà. A Dungpharm muốn mua hồng lại mua chung với e.

Dungpharm

Nông dân thời @
Mới săn được nè anh Hiệp

Phanhuyich hoa hồng cây lớn rất đa dạng tất cả chỉ 25k/chậu, bạn Dungpharm đến đó mua nhé.
Thank bác nhiều nhiều!
Em đang kêu xe ôm "vờ nờ e lai"

Em khoe tý.
Chả là đầu tháng em ra hàng hoa ngắm mấy cây Vân Khôi to đẹp chủ hàng lăng xăng đon đã. Khi em hỏi có cây nhỏ 100 - 200K ko, nó éo thèm tiếp nữa. Điên máu em bẻ một khúc

Chả có lẽ đi trồng tầm xuân cho mau
[DOUBLEPOST=1510845103][/DOUBLEPOST]
E

E mua cây ghép giờ thịt hết gốc cũ và bó chặt gốc là có cây giâm cành ngay mà. A Dungpharm muốn mua hồng lại mua chung với e.
Chung chạ thế lào Lan hương