Guide Hướng Dẫn Chức Năng Cơ Bản Diễn Đàn Vườn Rau Xanh

Diabay

Đã "về vườn", học làm vườn
BQT luôn cố gắng hoàn thiện và quản lý điều hành tốt diễn đàn.
Anh chị em thành viên luôn nhiệt tình tham gia bài, đề tài hữu ích. Đoàn kết giao lưu thân ái vui vẻ.

Chúng ta cùng cố gắng góp phần xây dựng cho diễn đàn ngày càng đông vui, phát triển vững mạnh nhé.

Thân ái.

codai

Chậm 1 bước trả tiền phê phê
Thành viên BQT
BQT luôn cố gắng hoàn thiện và quản lý điều hành tốt diễn đàn.
Anh chị em thành viên luôn nhiệt tình tham gia bài, đề tài hữu ích. Đoàn kết giao lưu thân ái vui vẻ.

Chúng ta cùng cố gắng góp phần xây dựng cho diễn đàn ngày càng đông vui, phát triển vững mạnh nhé.

Thân ái.
Cỏ là Cỏ click vô " Thích" mỏi tay luôn nhưng bqt cho hiện lên có một lần à.

troixanh

Nông dân @
Mình hoàn toàn không thấy nút tạo bài viết mới cũng như gửi đối thoại mới. Bó tay toàn tập.:devil:
Chị rà chuột vào hộp thư nó sẽ xuống hiện ra dòng này chị ngó bên tay phải

Còn không chị nhấp thẳng vào rồi kéo xuống cuối màn hình chị sẽ thấy

thanhvan

Nông dân thích trồng rau
A, có rồi. Vậy mà mấy ngày rồi mình hì hục bấm... bấm mà nó không hiển thị, chỉ đến khi gửi thắc mắc này thì nó hiển thị luôn. Lạ quá. Hihi.
Cảm ơn BQT.[DOUBLEPOST=1412241253,1412239642][/DOUBLEPOST]
Đã điều chỉnh cho chị rồi nhé thanhvan
Ủa, vậy là trước đây chức năng này của Thanhvan bị khóa hả JKC?

A, có rồi. Vậy mà mấy ngày rồi mình hì hục bấm... bấm mà nó không hiển thị, chỉ đến khi gửi thắc mắc này thì nó hiển thị luôn. Lạ quá. Hihi.
Cảm ơn BQT.[DOUBLEPOST=1412241253,1412239642][/DOUBLEPOST]

Ủa, vậy là trước đây chức năng này của Thanhvan bị khóa hả JKC?
Dạ không phải chị, do diễn đàn có điều chỉnh cho thành viên có 10 bài viết mới được đăng chủ đề - để hạn chế thành viên đăng ký mà không tham gia, chỉ để quản cáo buôn bán, riêng nick của chị cũng có tiếng tăm nên được đặt cách ạ.

thanhvan

Nông dân thích trồng rau
Dạ không phải chị, do diễn đàn có điều chỉnh cho thành viên có 10 bài viết mới được đăng chủ đề - để hạn chế thành viên đăng ký mà không tham gia, chỉ để quản cáo buôn bán, riêng nick của chị cũng có tiếng tăm nên được đặt cách ạ.
À á, thì ra mình cũng có tiếng tăm...Đa tạ BQT nha.
Nhưng quy định này có trong nội quy diễn đàn không nhỉ? Mình nhớ đã nghiên cứu kĩ rồi mà hổng thấy vụ đó...