Hcm- Nhờ Các Bác Chỉ Chỗ Mua Lẽ Nẹp Nhà Kinh

shivakl1987

Nông dân thời @
Chào các bạn,
Tình hình là mình cần mua khoảng 6-8m nẹp ziczag để nẹp tấm màn nhà kính làm mái che ban công trồng cây thôi. Mà mình gọi hỏi nhiều nơi thì ngta toàn bán số lượng lớn cho công trình chứ không bán lẻ.

Bạn nào biết chỗ nào ở hcm có thể bán lẻ loại nẹp này thì chỉ giúp minh với nhé
Xin cám ơn.

mình cần 1 cây ít nhất 3m x 2 cây, có chỗ bán lẽ theo thanh 3m nhưng lại tít ngoài hn mà thanh này cồng kềnh ko ship dc

Chỉnh sửa cuối:

buurin

Nông dân thời @
bạn có kiếm được chỗ nào mua lẻ chưa? Nếu có cho em thông tinn với nhé

trungcmc

Nông dân thích trồng rau
Chào các bạn,
Tình hình là mình cần mua khoảng 6-8m nẹp ziczag để nẹp tấm màn nhà kính làm mái che ban công trồng cây thôi. Mà mình gọi hỏi nhiều nơi thì ngta toàn bán số lượng lớn cho công trình chứ không bán lẻ.

Xin cám ơn.

mình cần 1 cây ít nhất 3m x 2 cây, có chỗ bán lẽ theo thanh 3m nhưng lại tít ngoài hn mà thanh này cồng kềnh ko ship dc

15k/m , ship 10k hihi. Cây dài 3m.

Cao Thuận

Mơ một mảnh vườn
Chào các bạn,

Xin cám ơn.

Thử dỡ nan của lưới sắt ( lưới b40) xem bạn

Nông ngư dân

Nông dân thời @
E nghĩ là ko được nha bác. Thấy cái nẹp nhỏ vậy chứ nó có độ đàn hồi, và cứng lắm. Kềm cắt cũng vất vả khi cắt nó đó.

Cao Thuận

Mơ một mảnh vườn
Cái máng nó 2,5cm à anh Cao Thuận , anh nhét cái thanh b40 vào sao căn lứoi cứng được, với lại zizzac nó có cái khoảng ngang để giữ mà.
Thì mình bẻ duỗi ngang chỗ cong như của nó , trước anh đọc trên dđ mình có thấy bác nào đó nhắc đến cái zigzag đó, hình như cũng chế từ nan b40

nido_6666

Nông dân thời @
Cái này ở HCM thì bác ra tiệm cây kiểng 139 Bắc Hải Q.10, có bán cây 2m, 15k/1m.

Tran Anh

Nông dân thích trồng rau
Thành viên BQT
Thì mình bẻ duỗi ngang chỗ cong như của nó , trước anh đọc trên dđ mình có thấy bác nào đó nhắc đến cái zigzag đó, hình như cũng chế từ nan b40
Thép của lưới B40 nó ko đanh như thép của cái ziczac kia anh ạ, khi uốn kẹp lưới nó không căng được như cái thép ziczac