Cười chút chơi Cây Vườn Và Cave

sâurau

Lão nông thời @. ĐT O908201001.
Thành viên BQT
Hai đối tượng này giống nhau ở chỗ các ký tự viết tắt đều là CV và có đặc tính giống nhau: cắt đầu này lại mọc ngay đầu khác. Nhờ vậy số chi nhánh càng tăng lên:)

Khác nhau ở chỗ cây vườn ngắt ngọn cho các quý ông chủ vườn nhiều chồi lá quả gọi là thu hoạch còn vế kia là chi hoạch (kế hoạch chi xiền):inlove:

Chỉnh sửa cuối:

Cao Thuận

Mơ một mảnh vườn
Hai đối tượng này giống nhau ở chỗ các ký tự viết tắt đều là CV và có đặc tính giống nhau: cắt đầu này lại mọc ngay đầu khác. Nhờ vậy số chi nhánh càng tăng lên:)

Khác nhau ở chỗ cây vườn ngắt ngọn cho các quý ông chủ vườn nhiều chồi lá quả gọi là thu hoạch còn vế kia là chi hoạch (kế hoạch chi xiền):inlove:
Trông như cây dâu da xoan hả chú Sâu ?

QuoCuong

Nông dân thích trồng rau
Cây của bác Sau la cóc Thái hay còn goi cóc kg hat, trái nhỏ mọc chùm, thích hợp ngâm chua nhưng gọt vỏ hơi phê mất công. Cây rất dễ tính, cay này trồng đất là bác Sau ăn kg kịp với nó luôn.

rmitoday

Nông dân thích trồng rau
Chả biết bác Sâu có thú cóc xanh chấm mắm ruốc ớt hít hà với dung dịch thủy canh Gò Đen hay Bàu Đá không nhỉ. Khi nào cóc ra trái em ghé ạ.

NPH115

Vui điền viên thời @

Trái này hả chú,cháu chưa nhìn thấy cây cóc bao giờ
Mình ở ngoài Bắc cũng trồng cóc trên sân thượng. Năm đầu ra hoa nhìu mà ko biết có đậu quả ko... Đang ngóng...

Chỉnh sửa cuối: